Lịch thi đấu bóng đá

03:00 Lorient ?-? Rennes

03:00 Almeria ?-? RCD Espanyol

00:30 Bologna ?-? Spezia

02:45 Lecce ?-? Salernitana

02:30 RB Leipzig ?-? VfB Stuttgart

03:00 Manchester City ?-? Arsenal

15:45 Newcastle Jets ?-? Brisbane Roar

09:00 Wellington Phoenix ?-? Perth Glory

04:15 CA River Plate ?-? Cerro Largo

07:30 Defensor Sporting Montevideo ?-? Boston River

14:00 Botev Plovdiv ?-? Spartak Moscow

17:00 Arka Gdynia ?-? OKS Stomil Olsztyn

17:30 Ham-Kam ?-? KFUM Oslo

18:00 NK Bravo ?-? TSV Hartberg

18:30 Randers FC ?-? Sonderjyske

19:00 CSKA Sofia ?-? Lokomotiv Astana

19:00 Domzale ?-? NK Aluminij

19:00 Wisla Krakow ?-? LASK Linz

19:00 Crvena Zvezda ?-? Austria Lustenau

19:00 Midtjylland ?-? Odense BK

19:00 TPS Turku ?-? Jazz Pori

20:00 Brondby IF ?-? Elfsborg

20:00 Naestved ?-? B93 Copenhagen

20:30 Unterhaching ?-? Rheindorf Altach

21:00 Cork City ?-? Dundalk

21:00 Malmo FF ?-? Nordsjaelland

21:00 Austria Wien ?-? First Wien 1894

21:30 FC Koper ?-? FC Shakhtar Donetsk

22:59 Aasane (w) ?-? SK Brann (W)

22:59 Kristiansund BK ?-? Brattvag

22:59 Traiskirchen ?-? SV Horn

22:59 Trencin ?-? Vyskov

22:59 Rosenborg ?-? Tromso IL

22:59 Bayern Munchen (Youth) ?-? Bahlinger

22:59 Start Kristiansand ?-? Flekkeroy IL

22:59 Philadelphia Union ?-? Minnesota United FC

23:30 SC Mannsdorf ?-? Floridsdorfer AC

00:00 Sandnes Ulf ?-? Viking

00:00 Austria Wien (Youth) ?-? Neusiedl

00:00 Lafnitz ?-? SV Stripfing Weiden

00:00 FC Magna Wiener Neustadt ?-? FC Deutschkreutz

00:30 Kapfenberg ?-? SC Kalsdorf

00:30 Stabaek (w) ?-? Honefoss (w)

00:30 DJK Vilzing ?-? ASV Neumarkt

00:30 VfB Frohnhausen ?-? Wattenscheid 09

01:00 Bryne ?-? Mandalskameratene

01:00 Union Gurten ?-? FC Blau Weiss Linz

01:00 TuS Heeslingen ?-? BSV Rehden

01:30 VfB Hohenems ?-? FC Vaduz II

01:30 Koln (w) ?-? FCR 2001 Duisburg (w)

01:30 Bremer SV ?-? SV Hemelingen

02:30 Athlone Town ?-? Sligo Rovers

07:00 Sociedad Deportiva Aucas ?-? Tecnico Universitario

03:15 Pacos de Ferreira ?-? Benfica

10:00 Atlas ?-? Santos Laguna

08:00 Puebla ?-? Monterrey

10:10 Club Tijuana ?-? Pumas U.N.A.M.

00:00 Besiktas JK ?-? Alanyaspor

22:59 NK Varteks Varazdin ?-? Slaven Koprivnica

02:45 Standard Liege ?-? KAS Eupen

04:30 Nublense ?-? CD Magallanes

07:00 Union La Calera ?-? Everton CD

01:00 Universitaea Cluj ?-? Rapid Bucuresti

05:15 Rosario Central ?-? Argentinos Juniors

07:30 Defensa Y Justicia ?-? CA Huracan

07:30 Velez Sarsfield ?-? Gimnasia La Plata

20:15 Al Ain ?-? Ajman

20:15 Khor Fakkan ?-? Banni Yas

22:59 Al-Sharjah ?-? Al Ahli(UAE)

22:59 Al Nasr Dubai ?-? Al-Dhafra

02:15 Vaduz ?-? FC Wil 1900

00:00 Miedz Legnica ?-? Radomiak Radom

02:30 Stal Mielec ?-? Lech Poznan

18:00 Minerva Punjab ?-? Real Kashmir

02:30 Cagliari ?-? Spal

03:00 Racing Santander ?-? Tenerife

00:30 Karlsruher SC ?-? SC Paderborn 07

00:30 Fortuna Dusseldorf ?-? Magdeburg

02:00 NAC Breda ?-? AZ Alkmaar (Youth)

02:00 Den Bosch ?-? MVV Maastricht

02:00 FC Eindhoven ?-? Heracles Almelo

02:00 Helmond Sport ?-? Jong Ajax (Youth)

02:00 Roda JC ?-? Dordrecht

02:00 SC Telstar ?-? Almere City FC

02:00 VVV Venlo ?-? ADO Den Haag

02:00 PEC Zwolle ?-? FC Oss

07:00 EM Deportivo Binacional ?-? AD Tarma

05:00 Libertad ?-? Guarani CA

01:30 Chateauroux ?-? Avranches

01:30 Cholet So ?-? Martigues

01:30 USL Dunkerque ?-? Bourg Peronnas

01:30 Versailles 78 ?-? Le Puy Foot 43 Auvergne

01:00 SV Elversberg ?-? Rot-Weiss Essen

04:00 Boyaca Chico ?-? Alianza Petrolera

06:10 Deportes Tolima ?-? America de Cali

08:20 Atletico Nacional Medellin ?-? Deportiva Once Caldas

05:20 Jaguares de Cordoba ?-? Independiente Santa Fe

02:45 Cove Rangers ?-? Ayr United

00:00 Goztepe ?-? Bandirmaspor

08:00 Monarcas Morelia ?-? Venados FC

06:05 Pumas Tabasco ?-? Tepatitlan de Morelos

20:15 AEK Athens B ?-? Kissamikos

18:00 Al futowa ?-? Al Wathbah

18:00 Teshrin SC ?-? Al Jazeera

18:00 Al Ittihad (SYR) ?-? Al-Majd Damascus

18:00 Al-Karamah ?-? Jableh SC

17:30 Aluminium Arak ?-? Sanat-Naft

17:30 Peykan ?-? Mes krman

17:30 Zob Ahan ?-? Tractor S.C.

18:30 Gol Gohar FC ?-? Mes Rafsanjan

19:30 Naft Masjed Soleyman FC ?-? Persepolis Pakdasht

20:45 Foolad Khozestan ?-? Persepolis

20:00 Police(RWA) ?-? Espoir FC

02:00 Varzim ?-? Sanjoanense

05:30 Mirassol ?-? Sao Bernardo

07:30 Sao Paulo ?-? Portuguesa Desportos

21:00 Racing Casablanca ?-? Chabab Ben Guerir

05:30 Botafogo RJ ?-? Madureira

07:10 Fluminense RJ ?-? Boavista S.C.

00:00 Sete FC ?-? Louhans-Cuiseaux

19:00 Sheffield Wed U21 ?-? Crewe U21

20:00 Ipswich U21 ?-? Colchester United U21

20:30 Birmingham U21 ?-? Hull U21

22:00 Bristol City U21 ?-? Ipswich U21

08:05 Queretaro (w) ?-? Santos Laguna (w)

22:00 Puebla U20 ?-? Monterrey U20

06:45 Club Tijuana U20 ?-? Pumas U20

23:15 FC Brakna ?-? FC Oasis

16:00 MS Tirat HaCarmel ?-? Tzeirey Um El Fahem

16:30 SC Shicun Hamizrah ?-? Maccabi Beer Sheva

16:45 Hapoel Ganei Tikva ?-? Hapoel Kiryat Ono

17:30 Sderot ?-? Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:30 Maccabi Ironi Yafia ?-? FC Achva Kfar Manda

02:45 Harrow Borough ?-? Halifax Town

22:00 Legon Cities FC ?-? Bechem United

16:00 Maccabi Ata Bialik ?-? Maccabi Nujeidat Ahmed

17:15 Sport Club Dimona ?-? Hapoel Bikat Hayarden

17:30 Ironi Modiin ?-? SC Maccabi Ashdod

17:30 Hapoel Bueine ?-? Hapoel Raanana

18:00 Hapoel Herzliya ?-? MS Ironi Kuseife

18:00 Maccabi Yavne ?-? Hapoel Holon Yaniv

18:00 Shimshon Kafr Qasim ?-? Bnei Eilat

18:15 Hapoel Kaukab ?-? Hapoel Kafr Kanna

18:30 Ironi Nesher ?-? Moadon Sport Tira

18:30 Hapoel Migdal HaEmek ?-? Tseirey Taybe

18:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya ?-? Hapoel Bnei Zalfa

18:45 Tzeirey Kafr Kana ?-? Maccabi Tamra

19:00 Ihud Bnei Shefaram ?-? Hapoel Qalansawe

00:00 Apollon Limassol FC ?-? Olympiakos Nicosia FC

00:00 Akritas Chloraka ?-? Karmiotissa Polemidion

02:00 Queens Park R U21 ?-? Bournemouth AFC U21

22:30 Sally Tas ?-? Majestic FC

06:30 Queimadense PB ?-? Botafogo PB

05:00 Uruguay U20 ?-? Bolivia U20

07:30 Venezuela U20 ?-? Ecuador U20

07:30 Brazil U20 ?-? Paraguay U20

07:30 Colombia U20 ?-? Argentina U20

04:00 Arucas CF ?-? Estrella CF

04:00 Villa Santa Brigida ?-? UD San Fernando

11:00 Brisbane Roar (w) ?-? Wellington Phoenix (W)

11:00 Canberra United (w) ?-? Western United (W)

11:00 WS Wanderers (w) ?-? Newcastle Jets (w)

00:30 Cece United ?-? LISCR FC

02:30 Buckley Town ?-? Newi Cefn Druids

02:30 Mold Alexandra ?-? Prestatyn Town FC

02:30 Goytre Utd ?-? Afan Lido

02:30 Swansea University ?-? Ammanford

02:30 Taffs Well ?-? Ynyshir Albions

02:30 Trefelin ?-? Abbe Gavin Ni

02:45 Cambrian Clydach ?-? Briton Ferry Athletic

22:59 Algeria ?-? Bờ Biển Ngà

02:00 Senegal ?-? Mauritania

00:00 Ethnikos Achnas FC ?-? AE Zakakiou

19:20 Al-Nahdha ?-? Tuwaiq

19:35 Al-Draih ?-? Al-Sadd FC(SA)

19:45 Al Bukayriyah ?-? Al-Jndal

19:45 Al-Saqer ?-? Hottain (KSA)

19:50 Arar FC ?-? Qilwah

20:00 Al Qous Club ?-? Al-Taqdom

20:10 Al Entesar ?-? Al Liwaa

18:30 Hapoel Petah Tikva (w) ?-? Maccabi Hadera (w)

02:45 Coleraine Reserves ?-? Glenavon Reserves

00:15 Tartu JK Maag Tammeka ?-? Levadia Tallinn

20:00 HJK Helsinki ?-? IFK Mariehamn

19:30 Delphi SC (W) ?-? Pyramids FC (W)

05:00 Ypiranga(RS) ?-? Novo Hamburgo RS

05:00 Sao Jose PoA RS ?-? Caxias RS

06:30 Aimore RS ?-? Esportivo RS

06:00 Fortaleza ?-? CS Sergipe

00:30 Stellenbosch FC ?-? Cape Town City

19:30 El Hammam ?-? Al Majd

19:45 Aswan ?-? Talaea EI-Gaish

22:00 Ismaily ?-? El Daklyeh

00:00 El Mokawloon El Arab ?-? Al-Ittihad Alexandria

18:00 Al Diwaniya ?-? Zakho

18:00 Newroz SC(IRQ) ?-? Al Shorta

20:30 Arbil ?-? Naft Al Junoob

22:59 Naft Alwasat ?-? Al Karkh

19:35 Hajer ?-? Al-Arabi(KSA)

19:40 Al-Faisaly Harmah ?-? Al-Riyadh

19:45 Al Kholood ?-? Al-Ameade

19:55 Najran SC ?-? Ohod Medina

22:55 AL-Rbeea Jeddah ?-? Al-Hazm

02:00 Vikingur Reykjavik (w) ?-? Fram Reykjavik (w)

02:00 Fylkir (w) ?-? Valur (w)

03:00 Fjolnir (w) ?-? Trottur Reykjavik (w)

20:00 Hapoel Kfar Saba ?-? Maccabi Kabilio Jaffa

20:00 Ironi Tiberias ?-? Hapoel Petah Tikva

20:00 Hapoel Natzrat Illit ?-? Hapoel Ramat Gan

20:00 Maccabi Petah Tikva FC ?-? Hapoel Afula

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv ?-? Kafr Qasim

21:00 AS Ashdod ?-? Hapoel Umm Al Fahm

21:00 Hapoel Acre FC ?-? Ironi Nir Ramat HaSharon

21:00 Maccabi Ahi Nazareth ?-? Hapoel Rishon Lezion

02:45 Lincoln Red Imps FC ?-? Glacis United

11:30 Lakshadweep ?-? All Manipur FA

15:30 Himachal Pradesh ?-? Jharkhand FA

15:30 Punjab FA ?-? Chandigarh Football Academy

17:30 Stirling Macedonia ?-? Perth SC

17:30 Perth RedStar ?-? Olympic Kingsway SC

19:30 Cockburn City ?-? Sorrento F.C.

19:30 Bayswater City ?-? Armadale SC

22:00 Al-Tai ?-? Al-Shabab(KSA)

00:30 Al Wehda Mecca ?-? Al-Fateh

19:15 Al-Safa ?-? Al Akhaahli Alay

19:15 Salam Zgharta ?-? Tadamon Sour

19:15 Al-Hikma ?-? Trables Sports Club

04:30 Maguary PE ?-? Petrolina PE

06:00 Santa Cruz PE ?-? Caruaru City FC

01:00 Hertha BSC Berlin Youth ?-? FC Lokomotive Leipzig

01:00 Berliner FC Dynamo ?-? ZFC Meuselwitz

01:30 Alemannia Aachen ?-? Fortuna Dusseldorf (Youth)

02:00 Beerschot Wilrijk ?-? Genk II

02:00 KMSK Deinze ?-? Club Brugge Ⅱ

02:00 Charleroi (w) ?-? Anderlecht (w)

02:30 White Star Bruxelles (w) ?-? Oud Heverlee Leuven (w)

07:00 Joinville SC ?-? Brusque FC

07:00 Criciuma ?-? Marcilio Dias SC

08:00 San Francisco FC ?-? CA Independente

03:00 Zurrieq ?-? Melita FC Saint Julian

01:30 FC Mecklenburg Schwerin ?-? MSV Neuruppin

01:30 FSV Union Furstenwalde ?-? Hertha Zehlendorf

02:00 Hamburger SV III ?-? TuRa Harksheide

02:15 Eimsbutteler TV ?-? SC Victoria Hamburg

02:45 Bishop·s Cleeve ?-? Cinderford Town

20:00 Shabab Al-Amaari ?-? Wadi Al Nes

22:59 Hilal AL Quds ?-? Al Bireh Foundation

02:45 Ossett United ?-? Tadcaster Albion

01:30 Ajax Amsterdam (w) ?-? SC Telstar (W)

01:30 ADO Den Haag (w) ?-? Zwolle (w)

01:30 Excelsior Barendrecht (w) ?-? VV Alkmaar (w)

01:30 FC Twente Enschede (w) ?-? SC Heerenveen (w)

03:00 Claypole ?-? Puerto Nuevo

03:00 Deportivo Espanol ?-? Yupanqui

06:00 Real Pilar ?-? Deportivo Laferrere

06:00 Sportivo Italiano ?-? CA Atlas

21:00 Jamshedpur FC ?-? Mumbai City

06:00 Londrina PR ?-? Operario Ferroviario PR

16:00 FC Constantine(w) ?-? MZ Biskra (w)

16:00 ASE Alger Centre (w) ?-? JF Khroub(w)

16:00 FC Bejaia(w) ?-? CF Akbou(w)

20:00 Cape Town Spurs ?-? Cape Town All Stars

20:00 Pretoria Callies ?-? Baroka FC

20:00 Uthongathi FC ?-? Casric Stars

20:30 Platinum City ?-? Hungry Lions

20:30 Venda ?-? Tshakhuma Tsha Madzivhandila

22:00 Bracknell Town ?-? Merthyr Town

20:30 East Riffa ?-? Al-Shabbab

22:00 Al-Hala ?-? Bahrain SC

23:30 Manama Club ?-? Al-Ahli(BHR)

06:15 Sampaio Correa ?-? Moto Club Sao Luis MA

02:45 Drogheda Town FC ?-? Rush Athletic

16:00 Abahani Limited ?-? Mohammedan Dhaka

16:00 Azampur FC Uttara ?-? Chittagong Abahani

16:00 Rahmatganj MFS ?-? Muktijoddha SKC

20:10 Ahli Al-Fujirah ?-? Fursan Hispania FC

20:10 Gulf Heroes FC ?-? City Club

05:15 Vitoria BA ?-? DOS Meyer

07:30 Bahia de Feira BA ?-? Barcelona BA

04:00 CD Arabe Unido Reserves ?-? Colon C 3

08:00 AD San Carlos ?-? Herediano

20:00 Middlesbrough U21 ?-? Southampton U21

21:00 Norwich City U21 ?-? Leeds United U21

02:00 Wolverhampton U21 ?-? Liverpool U21

02:00 Arsenal U21 ?-? Tottenham U21

02:00 Everton U21 ?-? Fulham U21

02:00 West Bromwich U21 ?-? Aston Villa U21

02:00 Nottingham Forest U21 ?-? Derby County U21

02:00 Chelsea U21 ?-? West Ham U21

02:00 Manchester United U21 ?-? Blackburn Rovers U21

06:00 Estrela do Norte ES ?-? Nova Venecia FC

06:00 Serra ?-? Real Noroeste

06:00 ABC RN ?-? Potiguar RN

Tham khảo thêm tỷ lệ kèo trực tuyến nhà cái miễn phí và lịch thi đấu bóng đá trực tiếp mỗi ngày tại Thabet Casino.