Kqbđ hôm nay – Kết quả bóng đá hôm qua – Kqbd 7m mới

14:45 Melbourne Victory 1-2 Sydney FC 1-1

03:00 Always Ready 3-0 Vaca Diez 3-0

01:30 SpVg Schonnebeck 4-4 DJK Arminia Klosterhardt 3-1

01:15 1. FC Gievenbeck 4-5 SV Mesum 3-0

01:00 Havelse 2-0 HSC Hannover 2-0

00:30 SV Pachern 1-4 TUS Heiligenkreuz 1-4

00:00 FC Pisek 1-2 Viktoria Plzen B 1-1

00:00 Hacken 2-1 Fredrikstad 1-0

23:45 Fremad Amager 3-1 BK Avarta 2-0

22:59 Bodo Glimt 0-0 Kalmar 0-0

22:40 Sturm Graz 2-2 Dinamo Batumi 1-0

21:30 Tatran LM 0-1 KF Drita Gjilan 0-0

21:30 Team Ticino U21 1-4 Zurich U19 1-0

21:30 Vojvodina Novi Sad 2-1 FC Shakhtyor Karagandy 2-0

21:00 Arsenal Tula 4-1 FK Sutjeska Niksic 1-0

21:00 Baltika Kaliningrad 2-0 FK Graficar Beograd 0-0

20:30 FK Radnicki Novi Belgrad 1-6 NK Publikum Celje 0-3

20:30 Hrvatski dragovoljac 0-3 NK Opatija 0-0

90phút [0-0], 120phút [0-3],

20:30 FC Copenhagen 4-1 Hvidovre IF 0-1

20:00 Namungo FC 1-1 Al-Hilal Omdurman 1-0

19:30 Backa Topola 3-1 Sturm Graz 1-0

19:30 FK Napredak Krusevac 0-0 FK Aktobe Lento 0-0

19:30 AIK Solna 3-1 Taby 1-1

19:10 Shinnik Yaroslavl 1-0 FK Levski Krumovgrad 0-0

19:00 Indjija 5-1 Borac Sajkas 3-0

19:00 Chernomorets Odessa 0-2 Novi Pazar 0-0

19:00 Young Boys 4-1 FC Flora Tallinn 1-1

19:00 Arsenal Tivat 3-1 FK Buducnost Podgorica 1-1

18:00 Viborg 2-1 Aalborg 1-0

15:00 Peresvet Podolsk 4-9 Saturn Moscow 0-2

15:00 Baltika Kaliningrad 3-1 Decic Tuzi 1-0

03:15 Pacos de Ferreira 0-2 Benfica 0-2

03:00 AFC Ajax 1-1 Volendam 0-0

00:45 Groningen 0-1 SC Cambuur 0-0

02:00 Valencia 1-3 Athletic Bilbao 1-2

18:00 Aizawl FC 1-0 Mohammedan SC 0-0

18:00 Al-Wahda Damascus 1-1 Hutteen FC 0-1

16:00 PSS Sleman 2-0 Arema FC 1-0

15:30 1 Persib Bandung 1-0 Borneo FC 1 1-0

02:45 Arsenal (w) 3-0 Aston Villa (w) 1-0

20:00 Ahli Sadab 1-1 Al Wahda Sur 1-1

20:30 Nassaji Mazandaran 0-1 Sepahan 0-0

18:30 Esteghlal Tehran 4-0 Malavan 2-0

19:00 Telecom Egypt 3-1 Tersana SC 0-1

01:30 Sao Bento 1-0 Inter de Limeira 1 1-0

19:35 Al-Shabab (Youth) 1-1 Hajer (Youth) 1-0

01:00 Erzeni 0-2 KF Tirana 0-0

22:00 Partizani Tirana 0-2 Teuta Durres 0-1

19:00 Egnatia 1-2 KS Perparimi Kukesi 1-0

19:00 Gor Mahia 3-0 FC Talanta 3-0

00:30 Panathinaikos 1-1 PAOK Saloniki 1 1-0

22:30 Lamia 4-2 Apollon Paralimniou 3-1

22:00 Atlas U20 1-2 Santos Laguna U20 1-1

22:30 Al-Msnaa 2-0 Sur Club 1-0

20:30 Al-Nasr(OMA) 1-0 Sohar Club 0-0

01:30 FC Tzeirey Tamra 4-1 Hapoel Ironi Arraba 3-0

00:30 Ahi Acre 1-2 Hapoel Ironi Karmiel 0-1

19:30 Maccabi Ahva Shaab 1-0 Shafaram 0-0

22:00 AS Togo-Port 0-0 Entente 2 0-0

19:45 Maccabi Yavne Shimon U19 0-1 Gadna Tel Aviv U19 1 0-1

02:00 1 Shimshon Tel Aviv 1-0 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 1-0

22:59 Maccabi Shaarayim 3-1 Beitar Tel Aviv Ramla 2-1

22:00 Hapoel Kfar Shalem 1-1 Maccabi Herzliya 1-0

12:05 Melbourne Victory (w) 3-6 Sydney FC (w) 2-4

00:30 LPRC Oilers 2-4 Mighty Barrolle 1-4

01:30 Hapoel Jerusalem (W) 2-2 Maccabi Emekheifer (w) 0-1

01:00 Ironi Ramat Hasharon (w) 1-2 AS Tel Aviv University (w) 0-1

01:00 Maccabi Kiryat Gat (nữ) 5-0 Hapoel Beer Sheva (nữ) 1 3-0

22:00 Sabah FK Baku 2-0 FC Neftci Baku 2-0

17:00 Samaxı FC 2-1 Sabail 0-1

21:45 Al Sailiya SC Reserves 1-2 Al Markhiya U23 0-1

21:45 Al-Ahli Doha U23 0-3 Qatar SC Doha U23 0-1

21:45 Al Gharafa U23 4-2 Al-Arabi Doha (R) 2-1

20:30 AI Kahrabaa 0-0 Al Zawraa 0-0

19:30 AL Najaf 0-1 Duhok 0-1

18:10 Naft Misan 1-1 Karbalaa 1-0

18:05 Al Qasim Sport Club 0-0 Al-Hudod 0-0

18:00 Al-Naft 0-0 Al Sinaah 0-0

01:20 1 Tennis Borussia Berlin 0-1 Chemnitzer 0-1

02:30 Barra FC 1-0 Atletico Catarinense 0-0

22:59 AS Real (w) 1-1 AS Police (W) 1-1

13:30 Persipan Pandeglang 11-0 Persikota Tangerang 6-0

00:00 Poland (w) U16 3-0 Liechtenstein (w) U16 2-0

00:00 Portugal (w) U16 2-1 Scotland (w) U16 1-0

20:30 Finland U17 3-2 Belgium U17 2-2

19:10 Iraq U20 2-1 Kyrgyzstan U20 1-0

03:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 2-1 Real Sociedad (w) 1 1-0

21:10 1 Silwan 0-2 Hillal Areeha 0-0

21:00 FC Goa 4-2 East Bengal 3-0

02:45 Cobh Ramblers 8-1 Everton AFC 4-0

22:59 Falcons FC 2-0 Steve Biko 2-0

22:59 Marimoo 0-0 Brikama United 0-0

02:00 Leiknir Reykjavik 2-3 Fjolnir 1-2

02:45 St. Mochtas 1-0 Bluebell United 1-0

02:45 Rockmount 3-2 College Corinthians 1-1

02:30 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-0 OCK Olympique de Khouribga 0-0

00:15 SCCM Chabab Mohamedia 0-1 Renaissance Sportive de Berkane 0-0

22:00 Hassania Agadir 0-1 Union Touarga Sport Rabat 0-1

20:15 Al-Hamriyah 1-0 Masafi 0-0

20:10 Emirates Club 2-1 Al Oruba (UAE) 1 0-1

01:00 Al Ittihad(KSA) 3-1 Al-Nasr(KSA) 2-0

22:00 Al Hilal 0-1 Al-Feiha 0-1

19:00 Newell's Reserves 2-0 Platense Reserves 1-0

19:00 River Plate R 3-0 Central Cordoba SdE Reserves 0-0

Phát sóng kqbđ hôm nay – Trực tiếp kết quả bóng đá ngày hôm qua và kqbd 7m mới nhất cập nhất mọi giải đầu anh, pháp, ý, tây ban nha, c1, c2, ngoại hạng anh, v leugue. Xem chi tiết kết quả BĐ đêm qua tại nhà cái Thabet.